Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, 12,6 tỷ, dt 76 m2, gần ô tô, tặng GPXD 7 tầng

Ngày đăng: 08/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư đẹp tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội với diện tích 76 m2. Giá bán hấp dẫn 12,6 tỷ VND. Mặt tiền rộng 5m cực đẹp, tặng Giấy Phép Xây Dựng 7 tầng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Có sẵn các tiện ích như điều hòa, tủ lạnh... Địa điểm xung quanh: Gần công viên Starlake Tây Hồ Tây, công viên Hồ An Bình TP Giao Lưu. Gần bệnh viện Mắt Ánh Sáng, Bệnh viện Mắt Quốc tế Việt - Nga, Bệnh viện E. Gần trung tâm tiếng Nhật Kosei Hoàng Quốc Việt, Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Trường Tiểu học - THCS Pascal. Gần siêu thị Winmart, Winmart+, Siêu thị Điện máy Pico 173 Xuân Thủy. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0889418668 - Đỗ Thịnh.

Xem thêm

Liên hệ:

088 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

12,6 tỷ

76 m²
165,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0889418668

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, 12,6 tỷ, dt 76 m2, gần ô tô, tặng GPXD 7 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.