Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 36m mt4,5m đất phú minh bắc từ liêm cực gần ô tô xây ở hay giữ tiền đều đẹp giá hơn 4 tỷ

Ngày đăng: 31/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

LÔ ĐẤT HOA HẬU - CỰC GẦN ÔTÔ TRÁNH - SỔ VUÔNG ĐÉT - XÂY Ở HAY GIỮ TIỀN ĐỀU ĐẸP - Hiện trạng là đất. Thửa đất đẹp với diện tích 36m2, MT: 4.5m nở hậu. + Giao thông thuận tiện đi lại gần các tuyến đường lớn, Đường Văn Tiến Dũng, Cầu Diễn, Hồ Tùng Mậu, Đức Diễn, Tây Thăng Long. + Sổ chính chủ sẵn sàng sang tên. + Giá: 4.95 tỷ thượng lượng trực tiếp với chủ nhà. + Lh: Em Tuy 0968371359 để đc xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

096 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

36 m²
137,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phú Minh, P. Minh Khai, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
AT

Anh Tú.

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 36m mt4,5m đất phú minh bắc từ liêm cực gần ô tô xây ở hay giữ tiền đều đẹp giá hơn 4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.