Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm. Phân lô vỉa hè, ô tô tránh nhau, lô góc 3 mặt. Đất xây tòa văn phòng. Dt 110m2, 22.7 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Vị trí đắc địa, lô góc 3 mặt thoáng, oto tránh, vỉa hè rộng. * Phù hợp xây tòa văn phòng hoặc xây ccmn vừa ở vừa cho thuê. * Khu vực Cầu Diễn đang phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá vốn rất cao. * Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. * Ngoài ra em còn rất nhiều nhà đất giá tốt, quý anh chị cứ liên hệ em để tìm được sản phẩm ưng ý.

Xem thêm

Liên hệ:

097 940 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

22,7 tỷ

110 m²
206,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Cầu Diễn, P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Minh Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm. Phân lô vỉa hè, ô tô tránh nhau, lô góc 3 mặt. Đất xây tòa văn phòng. Dt 110m2, 22.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.