Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Kẻ Vẽ, Đông Ngạc, 74,5 tỷ, 46,1 m2, giá ưu đãi, lô góc, ô tô vào đất

Ngày đăng: 26/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất diện tích 46,1m2 Kẻ Vẽ, Đông Ngạc, với giá chỉ 74,5 tỷ VND. + Đất thổ cư, vị trí đẹp, thuận lợi cho xây dựng. + Gần các tiện ích như siêu thị Winmart + , trường học Tata English, bệnh viện Nam Thăng Long. + Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt. Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Mr Dũng 0961683812

Xem thêm

Liên hệ:

096 168 ****

Vị trí bản đồ

74,5 tỷ

46.1 m²
1,62 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Kẻ Vẽ, P. Đông Ngạc, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ld

lê văn dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Kẻ Vẽ, Đông Ngạc, 74,5 tỷ, 46,1 m2, giá ưu đãi, lô góc, ô tô vào đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.