Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán mảnh đất lô góc siêu rẻ, Phạm Văn Đồng, xây tòa nhà văn phòng, công ty quá đỉnh

Ngày đăng: 17/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất lô góc - mặt tiền rộng nở hậu - ô tô tránh - vị trí vàng Phạm Văn Đồng - Phạm Hùng. - Diện tích 104m2, không gian rộng rãi thích hợp cho gia đình lớn. Đầu tư hợp lý trong khu vực đang phát triển. - Mặt tiền rộng 6.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống. - Ngõ vào 7m, dễ dàng cho xe ô tô vào ra. - Căn góc, 2 mặt thoáng. - Hiện tại đang là nhà cấp 4. Ưu điểm: - Chính chủ cần bán, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua, không quy hoạch pháp lý chuẩn 100%.

Xem thêm

Liên hệ:

036 754 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

37,5 tỷ

104 m²
360,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
T

Trungthocuhanoi84

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán mảnh đất lô góc siêu rẻ, Phạm Văn Đồng, xây tòa nhà văn phòng, công ty quá đỉnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.