Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất Xuân Đỉnh 120m, ngõ thông các ngả, 5 chỗ đỗ cổng. Thông số đẹp xây tòa CCMN.

Ngày đăng: 12/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- HIỆN TRẠNG: là căn nhà 3 tầng cũ xây theo kiều nhà vườn, chủ xđ bán đất, mặt tiền quá đẹp rộng 6.7m, nở hậu chút. Thông số lý tưởng để xây toà CCMN hoặc trường mầm non,... Giấy phép đc xây 1 hầm, 1 lửng, 6 tầng, 1 tum, xây tòa CC trên 35 phòng khép kín cho thuê doanh thu đạt trên 170tr/tháng. - Nằm trên con ngõ rộng, với diện tích rộng, 5 chỗ đỗ cổng, thông phố Phạm Văn Đồng, Đỗ Nhuận, Ngoại giao đoàn, thông Xuân Đỉnh sang KĐT Ciputra đẳng cấp. Xung quanh bán kính 2km nhiều trường ĐH lớn: HVTC, Mỏ, HVCS, TCNH Hà Nội, Bộ Nội vụ, SP, QG, Báo chí, SPTW,... 300m ra khu kinh doanh sầm uất nhiều dịch vụ, quán xá,... tấp nập sv và người đi làm. - Mảnh đất đã đc bank định giá 19.3 tỷ. Sổ đỏ vuông vắn, nở hậu, chủ cất két, giao dịch trong ngày. LH xem: 0981682030 Ms Trần Anh - chuyên Bđs Từ Liêm uy tín, chuyên nghiệp, tận tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 168 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,7m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

19,7 tỷ

120 m²
164,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TS

Trần Anh Bđ Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất Xuân Đỉnh 120m, ngõ thông các ngả, 5 chỗ đỗ cổng. Thông số đẹp xây tòa CCMN. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.