Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất rất đẹp ngõ ôtô tránh phố Xuân Đỉnh - cạnh đầm sen Xuân Đỉnh - vị trí đắc địa - mua

Ngày đăng: 30/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất rất đẹp ngõ ôtô tránh phố Xuân Đỉnh - cạnh Đầm Sen Xuân Đỉnh - vị trí đắc địa - mua để giữ đất hay xây chứng cư mini đều rất đẹp. Mảnh đất trống cần bán có diện tích 98,4m2 - MT đất là 6m - sổ vuông vắn đẹp - đất nằm trong dãy không bị quy hoạch một tý nào nên rất đẹp - chủ nhà đảm bảo luôn - khách có thể tự kiểm tra. Đất trống nên không có miêu tả gì nhiều. Nên khách tùy ý thích thiết kế xây. Giá bán 27 tỷ. Chủ nhà thiện chí bán, được giá là sang tên ngay. Liên hệ Mr Kha 0933283339 0933283339

Xem thêm

Liên hệ:

093 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

27 tỷ

98.4 m²
274,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LK

Lương Việt Kha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất rất đẹp ngõ ôtô tránh phố Xuân Đỉnh - cạnh đầm sen Xuân Đỉnh - vị trí đắc địa - mua - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.