Tin đăng đã hết hạn.

Đất vuông vắn Phú Diễn, xây chung cư mini hết ý

Ngày đăng: 25/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Mảnh đất vuông vắn, diện tích 57m2 với mặt tiền rộng 5.3m, là lựa chọn lý tưởng để xây dựng căn hộ cho thuê.
Vị trí tại Phú Diễn, Từ Liêm, khu vực đang phát triển mạnh mẽ với nhu cầu thuê cao.
Giá nhỉnh 7 tỷ, cơ hội đầu tư hấp dẫn.
Liên hệ ngay Lê Hoạt 0972986725 để biết thêm chi tiết và sở hữu mảnh đất tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

097 298 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Chiều sâu 10,75m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7 tỷ

57 m²
122,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Phú Diễn, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Hoạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vuông vắn Phú Diễn, xây chung cư mini hết ý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.