Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Xuân Đỉnh, 55m2 ngõ thông ôtô, 2 thoáng vĩnh viễn, Lh 0359626265

Ngày đăng: 28/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HIẾM - ĐẤT ĐẸP - 2 THOÁNG - NGÕ THÔNG Ô TÔ Mô tả: Ess.yg.io - Mảnh đất đẹp còn sót lại ở Xuân Đỉnh, phù hợp cả xây ở hay CCMN... - Đường đến đất thông các ngõ 333, 207, 355, vài bước ra đến chợ Xuân Đỉnh, trường học các cấp, công viên Hòa Bình bán kính 100m, 150m ra KĐT Ngoại Giao Đoàn. - Sổ đỏ đẹp, cất két. Liên hệ: Chương Nguyễn 0359626265

Xem thêm

Liên hệ:

035 962 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

55 m²
178,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Xuân Đỉnh, P. Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HC

Huy Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Xuân Đỉnh, 55m2 ngõ thông ôtô, 2 thoáng vĩnh viễn, Lh 0359626265 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.