Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất Châu Đài - Thượng Cát - gần 40m2 - ô tô đỗ cửa - giá chỉ 4.35 tỷ

Ngày đăng: 04/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp, trung tâm phường Thượng Cát Bắc Từ Liêm. Phù hợp khách mua ở lâu dài, an sinh đủ đầy, di chuyển thuận tiện. * Thông tin chi tiết: Diện tích: 38m² - mặt tiền gần 6m. Đường trước nhà xe 4 chỗ đỗ cửa, chỉ vài bước ra ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm. Gần bãi gửi ô tô, khu dân cư đông đúc, dân trí cao. Bán kính vài trăm mét có đủ: Trường học, chợ, bể bơi trong nhà, trung tâm hành chính. - Hàng xóm cực kỳ thân thiện, dễ mến. Khoảng 650m tới cầu Thượng Cát di chuyển sang Tây Thăng Long, Vành Đai 3.5 cực nhanh. * Hiện trạng là đất trống, khách mua xây nhà ở ngay. * Sổ đỏ siêu đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch. * Giá chào: 4.35 tỷ tầm tài chính nhỏ cực hiếm trong khu vực. Liên hệ ngay: Lê Thúy 0333499785Chuyên đất thổ cư Bắc Từ Liêm - hỗ trợ xem đất & tư vấn xây dựng tận tâm).

Xem thêm

Liên hệ:

033 349 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

38 m²
114,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Châu Đài, P. Thượng Cát, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Thuý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất Châu Đài - Thượng Cát - gần 40m2 - ô tô đỗ cửa - giá chỉ 4.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.