Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Đông Ngạc, 12,3 tỷ, 79,2m2, ô tô tránh nhau, kinh doanh, hoặc xây tòa CCMN quá đẳng cấp

Ngày đăng: 18/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đất cực chất Đông Ngạc, diện tích 79,2 m2, giá 12,3 tỷ. Đất thổ cư, vị trí đẹp, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Đầy đủ tiện nghi, không gian thoáng đãng, phong thủy tốt. - Khu vực yên tĩnh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những ai muốn an cư lạc nghiệp. Gần đó có một số nơi tiện ích như: + Trường Tata English. + Bệnh viện Nam Thăng Long. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này: 0961683812 Mr Dũng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 168 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

12,3 tỷ

79.2 m²
155,3 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Đông Ngạc, 12,3 tỷ, 79,2m2, ô tô tránh nhau, kinh doanh, hoặc xây tòa CCMN quá đẳng cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.