Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Xuân Đỉnh-mặt ngõ, ô tô đỗ cửa,dường rộng thông thoáng. Diện tích 61,3 m2. Giá bán 10,4 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

+Vị trí đất: Mặt ngõ thông tứ tung, ô tô vào nhà, gần chợ, trường học các cấp và tiện đi lại sinh hoạt.,
+ Thửa đất đẹp vuông tiền nở hậu khách mua đầu tư hoặc xây nhà ở quá đẹp.
+ Sổ đỏ chính chủ, đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch.,

Xem thêm

Liên hệ:

091 526 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

10,4 tỷ

61.3 m²
169,66 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Xuân Đỉnh-mặt ngõ, ô tô đỗ cửa,dường rộng thông thoáng. Diện tích 61,3 m2. Giá bán 10,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.