Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất kinh doanh ô tô tránh xuân đỉnh - dt 138m mặt tiền 5,5m giá 23.9 tỷ

Ngày đăng: 11/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

hiện tại xuân đỉnh con duy nhất miếng đất ô tô tránh - kinh doanh tấp nập - quán ăn - làm đẹp
- sau ngoại giao đoàn - ngõ thông ra công viên hòa bình - gần ngày trường học cấp 1/2/3
- dt 138m mặt tiền 5,5m giá đầu tư phù hợp xây - trụ sở cty văn phòng - căn hộ dịch vụ
- giao thông thuận lợi kết nối với các đường như - phạm văn đồng , nguyễn văn huyên , võ chí công , xuân la , lạc long quân , cầu nhật tân , cầu thăng long đi sân bay
- anh chị quan tâm xin liên hệ em văn công nhà đất thăng long
- sđt 0969272202

Xem thêm

Liên hệ:

096 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

23,9 tỷ

138 m²
173,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất kinh doanh ô tô tránh xuân đỉnh - dt 138m mặt tiền 5,5m giá 23.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.