Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt phố Phạm Văn Đồng 67m2, mặt tiền 14m, 17 tỷ, lô góc, kinh doanh quy hoạch ổn định

Ngày đăng: 04/03/2025

7.2
Khá
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Vị trí, đất mặt phố Phạm Văn Đồng, giao thông đi lại rất thuận tiện, vài phút chạy xe ra sân bay, tiện ích ngập tràn, kinh doanh mọi mặt hàng. Lô góc 2 mặt tiền, 1 mặt phố Phạm Văn Đồng, 1mặt ngõ quá hiếm. Vỉa hè kinh doanh siêu đỉnh, quy hoạch ổn định.

+ Ảnh Thật – Thông tin thật – Nhà thật – Giá thật. Chuẩn 100%.

- Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

- Liên hệ Phan Sinh: 0886.083.789. Chỉ tiếp khách thiện chí.

Hỗ trợ 24/7, miễn phí khách hàng. Nhà phân phối BĐS UY TÍN.

Xem thêm

Liên hệ:

088 608 ****
090 452 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Chiều sâu 22m
Mức độ giao dịch Trong tháng
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đang có lợi nhuận cao, Dân trí cao, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

17 tỷ

67 m²
253,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Cổ Nhuế 1, Q. Bắc Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt phố Phạm Văn Đồng 67m2, mặt tiền 14m, 17 tỷ, lô góc, kinh doanh quy hoạch ổn định - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.