Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền dự án tại KĐT Đại Hoàng Long, 22 tỷ, 262m2, hàng hiếm tại Bắc Ninh

Ngày đăng: 08/09/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án nằm ở KĐT Đại Hoàng Long, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, với diện tích 262 m2, giá 22 tỷ VND. Đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa. - Diện tích lớn 262 m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. - Mặt tiền rộng 15m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng. - Đường vào rộng 15m, dễ dàng tiếp cận, thuận tiện cho xe ô tô. - Hướng Đông Bắc, mang lại nhiều ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý rõ ràng, hợp đồng mua bán đảm bảo an toàn cho giao dịch. Nổi bật với tính chiến lược và phát triển, khu đất này không chỉ mang lại giá trị đầu tư mà còn là nơi lý tưởng để sinh sống. Khu vực có tiềm năng phát triển mạnh mẽ, thích hợp cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống tiện nghi và hiện đại. - Tiện ích xung quanh: + Gần bệnh viện quốc tế Hoàn Mỹ và bệnh viện đa khoa Bắc Ninh số 2. + Siêu thị Cát Tường, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. + Trường phổ thông quốc tế Kinh Bắc, đảm bảo chất lượng giáo dục cho con cái. + Công viên Võ Cường, không gian xanh lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí từ Nguyễn Đức Nghệ qua số điện thoại 0923851978

Xem thêm

Liên hệ:

092 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22 tỷ

262 m²
83,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Hoàng Long, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
NN

Nguyễn Đức Nghệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền dự án tại KĐT Đại Hoàng Long, 22 tỷ, 262m2, hàng hiếm tại Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.