Tin đăng đã hết hạn.

01 lô duy nhất tại dự án Palado Cao Đức Vạn An TP Bắc Ninh

Ngày đăng: 18/06/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

O1 lô đất duy nhất Cao Đức Vạn An Dãy NO05 đẹp nhất khu, không lỗi phong thủy. S=86.6m2, MT - 7m siêu to thiết kế đa dạng, nhiều công năng: Biệt thự, văn phòng cho thuê... Hướng Nam mát mẻ phong thủy tốt. Đường rộng 17 m. Cạnh tuyến đường H100, giá sẽ sớm bùng nổ khi H100 hoàn thành. Giá 6, X tỷ. Hotline (Zalo) 0824911023

Xem thêm

Liên hệ:

082 491 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

86.6 m²
77,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Palado Vạn An Khúc Xuyên, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
NS

Ngo Sy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 01 lô duy nhất tại dự án Palado Cao Đức Vạn An TP Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.