Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất Vân Dương, Bắc Ninh, mặt tiền 4.5m, hướng Nam, giá 1.9 tỷ

Ngày đăng: 17/06/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất F0 chính chủ tại Vân Dương, Bắc Ninh.
Diện tích: 84.4m2.
Mặt tiền: 4.5m.
Hướng: Nam.
Đường rộng, ô tô vào tận đất, gần chợ, trường học và Vincom.
Giá bán: 1.9 tỷ.
Liên hệ: Anh Lam Đại Phúc, số điện thoại 0978535334 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 853 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 18,76m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

84.4 m²
22,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất Vân Dương, Bắc Ninh, mặt tiền 4.5m, hướng Nam, giá 1.9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.