Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự , nơi đáng sống bậc nhất tại KĐT Đại Hoàng Long, Bắc Ninh

Ngày đăng: 27/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất biệt thự tại KĐT Đại Hoàng Long, Phường Võ Cường, TP Bắc Ninh đang chờ sổ, là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa. Với diện tích 270m2 và mặt tiền rộng 15m, khu đất này rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Giá bán 24,3 tỷ VND, đất có pháp lý đang chờ sổ, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng trong tương lai. + Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống thân thiện với môi trường. + Tiện ích đầy đủ cùng nhiều loại hình dịch vụ như trường học, bệnh viện, siêu thị, công viên. + Khu vực phù hợp cho cả nhu cầu ở và đầu tư. + Đất có khả năng kinh doanh tốt nhờ mặt tiền rộng. Khu vực xung quanh + Bệnh viện đa khoa tỉnh Bắc Ninh, bệnh viện đa khoa Kinh Bắc. + Trường tiểu học và trung học cơ sở Hoàng Hoa Thám, trường phổ thông quốc tế Kinh Bắc. + Công viên Võ Cường. + Siêu thị Cát Tường. Thông tin dự án + Dự án KĐT Đại Hoàng Long với 325 lô đất có diện tích từ 68m2 đến 120m2. + Đầu tư bởi Công ty TNHH Đại Hoàng Long. + Thiết kế hiện đại và tiện ích đồng bộ: trường học, bệnh viện, siêu thị, khu nhà hàng, công viên. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Mr Hồng, 0976556424

Xem thêm

Liên hệ:

097 655 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

24,3 tỷ

270 m²
90 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Hoàng Long, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
Oh

Ong ha

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự , nơi đáng sống bậc nhất tại KĐT Đại Hoàng Long, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.