Tin đăng đã hết hạn.

Đất Vân Trại, Bắc Ninh - Đầu tư siêu hời, đường thông thoáng

Ngày đăng: 28/02/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu lô đất siêu đẹp tại Vân Trại, thành phố Bắc Ninh!
Diện tích 66m2, mặt tiền rộng 4.7m, quá lý tưởng để xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Đường xá rộng rãi, ô tô vào tận nơi, không lo tắc đường hay khó di chuyển.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn.
Giá chỉ nhỉnh 1 tỷ đồng - một mức giá không thể tốt hơn cho một vị trí đắc địa như vậy.
Liên hệ ngay 0964539104 để được tư vấn và xem đất trực tiếp! Đừng bỏ lỡ cơ hội có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

096 453 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,7m
Chiều sâu 14,04m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1 tỷ

66 m²
15,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Địa chỉ
Đ. Vân Trại, Tp. Bắc Ninh, T. Bắc Ninh
CN

Chien Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Vân Trại, Bắc Ninh - Đầu tư siêu hời, đường thông thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.