Bán đất mặt tiền Nguyễn Hồng Khanh, Phường 2, Bạc Liêu - Giá chỉ 920 triệu

Ngày đăng: 14/05/2026

7.2
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán nền đất ngay mặt tiền đường Nguyễn Hồng Khanh, khu dân cư Phường 2, thành phố Bạc Liêu.

Diện tích siêu đẹp 4,5m x 19m, thổ cư 100% bao xinh. Hướng Tây mát mẻ, đón gió trời.

Giá thì khỏi bàn, chỉ nhỉnh 920 triệu là sở hữu ngay em nó.

Cơ hội có 1-0-2 để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp đó nha!

Nhanh tay liên hệ Hương 0813151808 để không bỏ lỡ nha cả nhà ơi!

Xem thêm

Liên hệ:

081 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Chiều sâu 19m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

920 triệu

85.5 m²
10,76 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hồng Khanh, P. 2, Tp. Bạc Liêu, T. Bạc Liêu
HN

Huong Nguyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Nguyễn Hồng Khanh, Phường 2, Bạc Liêu - Giá chỉ 920 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.