Tin đăng đã hết hạn.

Bán 16m đường trục chính ủb xã yên bài dt:650m có 200m đất ở vị trí đẹp

Ngày đăng: 02/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN 16M TRỤC CHÍNH ỦB XÃ YÊN BÀI CŨ DT:650M CÓ 200M ĐẤT Ở, Mặt tiền 16m Vị trí: đẹp tại xã yên bài Tp Hà Nội Lô đất rất thích hợp để đầu tư kinh doanh bán hàng Quý Ace có nhu cầu Lh em 0353338664

Xem thêm

Liên hệ:

035 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

648 m²
16,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 87A, X. Yên Bài, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Luyến La Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 16m đường trục chính ủb xã yên bài dt:650m có 200m đất ở vị trí đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.