Tin đăng đã hết hạn.

Đất Ba Vì sổ đỏ trao tay, mặt tiền 7m, dân cư đông đúc

Ngày đăng: 01/10/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất "tậu trâu" ở Ba Vì với mức giá "hạt dẻ" ư? Vậy thì đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất siêu phẩm này nhé!
Diện tích: 115m2, full đất ở, tha hồ xây nhà, dựng cửa.
Mặt tiền: 7m, rộng rãi, thoáng đãng, tiền vào như nước.
Vị trí: Yên Khoái, Quảng Oai, Thụy An, Ba Vì, Hà Nội, cách tỉnh lộ 413 và 90 chỉ 300m, giao thông thuận tiện.
Đường: 6m, ô tô tránh nhau thoải mái, không lo tắc đường.
View: mương và cánh đồng bát ngát, tha hồ tận hưởng không khí trong lành.
Khu vực: dân cư đông đúc, không lo buồn.
Giá chỉ 8xx triệu, quá rẻ cho một lô đất tiềm năng như vậy. Liên hệ ngay 0977875646 (Zalo) để xem đất và chốt kèo kẻo lỡ nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

097 787 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 16,43m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

800 triệu

115 m²
6,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Thụy An, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Ba Vì sổ đỏ trao tay, mặt tiền 7m, dân cư đông đúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.