Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán lô đất nghỉ dưỡng view có 1-0-2 tại Yên Bài Ba Vì Tp Hà DT: 1843m2 thổ cư 300m2

Ngày đăng: 26/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất nghỉ dưỡng 2m tiền wiew lưng tựa núi Tản Ba Vì. Diện tích: 1843m2 trong đó có 300m2 thổ cư, Mặt tiền 38m. Vị trí: Tại Yên Bài, Ba Vì, Tp Hà Nội (thuộc Vân Hòa cũ). Lô đất nằm ngay dưới chân núi Tản Viên không khí mát mẻ trong lành. Đường thông thoáng, oto tránh thoả mái. Giá Rất thích hợp đầu tư tại thời điểm. Lh: 0353338664. Để Làm vc chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 38m

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

1.843 m²
6,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 87A, X. Yên Bài, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Luyến La Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán lô đất nghỉ dưỡng view có 1-0-2 tại Yên Bài Ba Vì Tp Hà DT: 1843m2 thổ cư 300m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.