Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền ở Yên Bài, thuộc làn trong đường tỉnh lộ, cách TL87 chỉ 400m, cách TT Hà Nội 40km

Ngày đăng: 25/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Lô góc 2 mặt tiền thuộc làn trong đường tỉnh lộ, cách TL87 chỉ 400m. - Diện tích 416,8m2, có 150m2 đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm. - Đất 2 mặt tiền thoáng, hình thể đất vuông vắn cực đẹp. - Đường trục chính rộng rãi, xe tải tránh nhau thoải mái. - Pháp lý chuẩn, sẵn sổ đỏ, xung quanh đã có tường bao ranh giới rõ ràng. - View thoáng mát, cách TT Hà Nội 40km. - Vị trí đẹp, phù hợp mua đầu tư, kinh doanh hay ở, tiềm năng thanh khoản tốt. - Địa chỉ: Thôn Muỗi, Yên Bài, Hà Nội. - Giá 7,1 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

416.8 m²
17,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Yên Bài, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền ở Yên Bài, thuộc làn trong đường tỉnh lộ, cách TL87 chỉ 400m, cách TT Hà Nội 40km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.