Tin đăng đã hết hạn.

Lô góc 2 mặt tiền rộng đầu tư phân lô quá hời, gần trục chính, KDL Hồ Suối Hai, Đầm Long, Cẩm Lĩnh

Ngày đăng: 22/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Hàng hiếm - lô góc 2 mặt tiền, đầu tư phân lô quá hời. - Đất tại: Bằng Tạ, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội (xã Bất Bạt mới). - Diện tích 1153m2, có 200m2 đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm. - Đất 2 mặt tiền thoáng, cách trục chính đường to của xã chỉ vài bước chân. - Đường bê tông xe 7 chỗ vào tận đất. - Vị trí trung tâm, dân cư đông đúc, tiện ích xung quanh đầy đủ. - Đất gần khu du lịch Hồ Suối Hai, khu du lịch Đầm Long. - Pháp lý ranh giới rõ ràng, sổ hồng mới tinh. - Giá 3,1 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

1.153 m²
2,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cẩm Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô góc 2 mặt tiền rộng đầu tư phân lô quá hời, gần trục chính, KDL Hồ Suối Hai, Đầm Long, Cẩm Lĩnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.