Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Hoà Lạc, DT: 115m2 đường rộng, gần ga tàu điện Văn Cao - Hoà Lạc, sổ đỏ sẵn, phù hợp đầu tư

Ngày đăng: 18/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất nền tuyệt vời tại Đại lộ Thăng Long, xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội, với diện tích 115 m2 và giá chỉ 33 triệu/m2. + Diện tích 115 m2, lý tưởng để kinh doanh, xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. + Đường rộng, hướng Đông Nam. + Vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận, Đại Học Quốc Gia, công nghệ cao, ga tàu điện Văn Cao - Hoà Lạc. + Pháp lý sổ đỏ trao tay, tiện cho giao dịch. Điểm đặc sắc: + Phong thủy tốt, phù hợp cho an cư lạc nghiệp. + Quý khách hàng có nhu cầu đầu tư sinh lời liên hệ Đức Giang ĐT: 0981229686

Xem thêm

Liên hệ:

098 122 ****

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

115 m²
33,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Đại lộ Thăng Long, X. Yên Bài, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0981229686

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Hoà Lạc, DT: 115m2 đường rộng, gần ga tàu điện Văn Cao - Hoà Lạc, sổ đỏ sẵn, phù hợp đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.