Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất nghỉ dưỡng Cẩm Lĩnh sát KDL Hồ Suối Hai, gần đường TL, bờ đập Suối Hai, nhà nghỉ Công Đoàn

Ngày đăng: 04/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Lô đất nghỉ dưỡng sát khu du lịch Hồ Suối Hai. - Địa chỉ: Cẩm Tân, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội (xã Bất Bạt mới). - Diện tích 240m2 full thổ cư, diện tích thực tế sử dụng 356m2. - Mặt tiền gần 20m bám đường bê tông thông thoáng, xe ô tô tránh. - Thế đất bằng phẳng, xung quanh tường bao ranh giới rõ ràng. - Vị trí đẹp, gần bờ đập Suối Hai, nhà nghỉ Công Đoàn. - Phù hợp nghỉ dưỡng, đầu tư, xây dựng nhà nghỉ. - Giá 3 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

3 tỷ

356 m²
8,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cẩm Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất nghỉ dưỡng Cẩm Lĩnh sát KDL Hồ Suối Hai, gần đường TL, bờ đập Suối Hai, nhà nghỉ Công Đoàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.