Tin đăng đã hết hạn.

Siêu cơ hội đất trung tâm xã quảng oai ba vì chỉ 60 triệu/m

Ngày đăng: 03/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

SIÊU CƠ HỘI ĐẤT TRUNG TÂM XÃ QUẢNG OAI BA VÌ CHỈ 60 TRIỆU/M Vị trí: Xã Quảng Oai, huyện Ba Vì, TP Hà Nội Diện tích: 377,8m² lô đất vuông vắn, địa thế đẹp cực hiếm tại khu vực trung tâm. Mặt đường + hành lang rộng 25m, ô tô tải, xe khách đi thoải mái cực kỳ phù hợp để kinh doanh, buôn bán, làm dịch vụ. Chỉ 60 triệu/m² cho đất trung tâm xã mức giá cực hiếm, nắm chắc tiềm năng tăng giá. Nằm ngay trung tâm xã Quảng Oai, gần chợ, trường THCS Tản Đà, ủy ban, trung tâm hành chính, phần sau đất tiếp giáp hồ. Đường lớn 25m hiếm có, tiềm năng shophouse, nhà hàng, khách sạn mini rất cao. Kết nối thuận tiện đến Quốc lộ 32, di chuyển Hà Nội ~50 phút. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn chỉnh, sang tên ngay. Khu vực Quảng Oai Ba Vì đang phát triển hạ tầng & du lịch mạnh, giá trị đất tăng trưởng bền vững. Tổng giá trị: có thương lượng cho khách thiện chí Đất đẹp, giá tốt ai nhanh tay người đó có! Gọi ngay: 0865736866 để xem đất trực tiếp và chốt cơ hội đầu tư hiếm có này!

Xem thêm

Liên hệ:

086 573 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

22,67 tỷ

377.8 m²
60,01 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu cơ hội đất trung tâm xã quảng oai ba vì chỉ 60 triệu/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.