Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hot thôn 9 Ba Trại chính chủ gửi bán đất diện tích 1356m2, ngõ to ô tô vào tận nơi

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng Hot Thôn 9 Ba Trại. Chính chủ gửi bán đất diện tích 1356m, ngõ to ô tô vào tận nơi. Sổ đỏ sẵn, công chứng ngay, không tranh chấp không vướng quy hoạch. Thích hợp làm kho xưởng, villa resort nghỉ dưỡng, xây nhà ở hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài. Giá chào: Chỉ hơn 3 tỷ suất đầu tư cực hiếm. LH em Thuỷ 0963213968

Xem thêm

Liên hệ:

096 321 ****

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

1.356 m²
2,62 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hot thôn 9 Ba Trại chính chủ gửi bán đất diện tích 1356m2, ngõ to ô tô vào tận nơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.