Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán đất mặt đường ô tô tránh, kinh doanh tốt Ba Vì, Hà Nội

Ngày đăng: 07/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin lô đất: Vị trí: Xã Yên Bài, huyện Ba Vì, Hà Nội. Diện tích: 203,1 m² (mặt tiền 5,07m, chiều sâu hơn 40m). Đất ở lâu dài, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên ngay. Đường nhựa trước đất rộng, ô tô tránh thoải mái, xe tải ra vào thuận tiện. Trên đất có sẵn xưởng cơ khí, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, làm kho bãi hoặc cải tạo thành nhà ở. Ưu điểm nổi bật: Đường thẳng, rộng, rất thuận tiện cho việc mở cửa hàng, xưởng sản xuất, kho chứa hàng. Đầu tư sinh lời cao, phù hợp để giữ đất lâu dài hoặc kinh doanh ngay. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch an toàn. Giá bán: 15 triệu/m2. Liên hệ: Anh Hữu Thu 0969631976

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,07m

Vị trí bản đồ

3,05 tỷ

203.1 m²
15,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán đất mặt đường ô tô tránh, kinh doanh tốt Ba Vì, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.