Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất gần 30m mặt tiền giáp Đầm Sen, cách TL413 chỉ hơn 200m, Đầm Long 900m tại Sơn Đà, Ba Vì, HN

Ngày đăng: 22/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Hàng giá rẻ, sẵn sổ hồng công chứng. - Diện tích 537m2, có 100m2 đất ở. - Địa chỉ: Chí Phú, Sơn Đà, Ba Vì, Hà Nội (xã Bất Bạt mới). - Mặt tiền gần 30m giáp đầm sen, chuyên trồng sen. - Vị trí cách TL413, xe bus chỉ hơn 200m, cách Đầm Long 900m. - View ao sen, ô tô morning vào tận đất. - Khu vực đông dân cư, đầy đủ tiện ích xung quanh. - Giá chỉ 999tr. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****

Vị trí bản đồ

999 triệu

537 m²
1,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Sơn Đà, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất gần 30m mặt tiền giáp Đầm Sen, cách TL413 chỉ hơn 200m, Đầm Long 900m tại Sơn Đà, Ba Vì, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.