Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Cần Bán Cắt, Giá Đầu Tư, Diện tích 498m2 , 10m mặt, đường nhựa , tân thành, Cẩm lĩnh

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

ĐƯỜNG TO KHÔNG LO CHẾT ĐÓI LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NHỰA MÀ GIÁ NHƯ TRONG NGÕ DIỆN TÍCH : 498m2, mà giá chưa đến 7tr/m2 Lô đất cực kỳ đẹp, thích hợp phân lô, nghĩ dưỡng... Công Chứng Trong Ngày Giá : đầu tư là thắng Vị trí : Tân Thành, Cẩm Lĩnh, Ba Vì Liên hệ : 0978441213

Xem thêm

Liên hệ:

097 844 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,24 tỷ

498 m²
6,51 triệu/m²
X. Cẩm Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0978441213

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Cần Bán Cắt, Giá Đầu Tư, Diện tích 498m2 , 10m mặt, đường nhựa , tân thành, Cẩm lĩnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.