Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Tỉnh lộ 414, Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội, giá cực chất 5,2 tỷ, 700m2

Ngày đăng: 07/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Tỉnh lộ 414, Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội với diện tích 700m2, phù hợp cho đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. + Diện tích rộng 700m2, lý tưởng cho các dự án lớn hoặc xây dựng nhà ở. + Giá bán chỉ 5,2 tỷ, giá cực kỳ hấp dẫn cho khu vực. + Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. + Mặt đường rộng 35m, dễ dàng tiếp cận, phù hợp cho xe ô tô. + Pháp lý đất công ty, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch. Điểm đặc sắc: Mặt tiền rộng rãi, có thể khai thác cho mục đích kinh doanh. Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy tốt cho gia chủ. Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho cuộc sống gia đình và đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản này. 0979766679 Nguyễn Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

700 m²
7,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh lộ 414, X. Tản Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Tỉnh lộ 414, Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội, giá cực chất 5,2 tỷ, 700m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.