Tin đăng đã hết hạn.

Sốc tận óc đất Ba Vì sổ đỏ trao tay, giá chỉ 500 triệu

Ngày đăng: 05/08/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất Ba Vì sổ đỏ trao tay, giá rẻ như cho, chỉ 5xx triệu đồng!
Diện tích rộng rãi 224m2, trong đó có 60m2 đất ở, tha hồ xây nhà vườn.
Mặt tiền siêu đẹp 5.4m, nở hậu 6m, tiền vào như nước.
Đất có tới 2 mặt tiền trước sau, thoáng đãng vô cùng.
Vị trí đắc địa tại Quy Mông, Vật Lại, Hà Nội, cách tỉnh lộ 411C chỉ 800m, xe bus chạy qua tận đất.
Đường bê tông rộng thênh thang, ô tô đỗ tận cửa, không lo tắc đường.
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay ngay và luôn.
Liên hệ ngay Dung qua số điện thoại 0923763392 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

092 376 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m
Chiều sâu 41,48m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

500 triệu

224 m²
2,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Vật Lại, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
KB

Kiều Dung Bđs Bavi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc tận óc đất Ba Vì sổ đỏ trao tay, giá chỉ 500 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.