Tin đăng đã hết hạn.

Hàng F0 - Cẩm An, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, HN. Vị trí gần khu du lịch Hồ Suối Hai, cách TL88 (413) chỉ 100m

Ngày đăng: 07/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Hàng F0 - Cẩm An, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội. - Diện tích mỗi lô từ 100 - 162m2 full đất ở. - Lô 7 giá 1,15 tỷ, lô 8 giá 950tr, lô 2 giá 690tr. - Lô 9, lô 10, 11,12,13,14,15,16,17,18,19,20 giá 790tr. - Mặt đường nhựa áp phan, xe ô tô đỗ tận đất. - Vị trí cách đường tỉnh lộ 88 (413) chỉ 100m, đường xá giao thông thuận tiện. - Đất rất gần khu du lịch Hồ Suối Hai, dịch vụ tiện ích đầy đủ. - Dân cư đông đúc, hàng xóm văn minh, thân thiện. - Khu vực đáng sống, xung quanh nhiều biệt thự, nhà vườn nghỉ dưỡng. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

950 triệu

129 m²
7,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cẩm Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng F0 - Cẩm An, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, HN. Vị trí gần khu du lịch Hồ Suối Hai, cách TL88 (413) chỉ 100m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.