Tin đăng đã hết hạn.

Đất nghỉ dưỡng view hồ, view núi Ba Vì đẹp hơn tranh vẽ, cách TL86 chỉ gần 1km ở Ba Trại, Ba Vì, HN

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Mảnh đất nghỉ dưỡng view hồ, view núi Ba Vì đẹp hơn tranh vẽ. - Đất tại thôn 2, Ba Trại, Ba Vì, Hà Nội (xã Suối Hai mới). - Diện tích 1440m2, có 150m2 đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm. - Mặt tiền hơn 30m, hình thể đất vuông vắn đẹp. - Đường bê tông thông, ô tô chạy vòng quanh. - Vị trí cách đường tỉnh lộ 86 chỉ gần 1km, đường xá giao thông thuận tiện. - Không gian xanh, khí hậu thoáng mát, đầu tư phân lô, nghỉ dưỡng quá đẹp. - Giá 3,7 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

1.440 m²
2,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Ba Trại, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nghỉ dưỡng view hồ, view núi Ba Vì đẹp hơn tranh vẽ, cách TL86 chỉ gần 1km ở Ba Trại, Ba Vì, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.