Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán lô đất DT: 529m2 thổ cư 100m2 mặt tiền 12m tại Yên Bài, Ba Vì, Tp Hà Nội

Ngày đăng: 09/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 529m thổ cư 100m. Vị trí: Tại xã Yên Bài, Ba Vì, TP Hà Nội. (Vân Hòa cũ). Lô đất Nằm trên trục đường chính tuyến 2 kết nối với khu du lịch khoang xanh và Tlộ 87 đi thông các tuyến đường. Lô đất thoáng vuông vắn sẵn sổ Hồng hà nội. Giá hợp lý để Cho các nhà đầu tư ạ. Đường thông 2 xe công tránh nhau. Mặt tiền 12m ranh giới rõ ràng ko có lỗi phong thuỷ. Liên hệ em Luyến: 0353338664

Xem thêm

Liên hệ:

035 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

529 m²
11,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 87A, X. Yên Bài, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Luyến La Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán lô đất DT: 529m2 thổ cư 100m2 mặt tiền 12m tại Yên Bài, Ba Vì, Tp Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.