Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm trục chính Muỗi Yên Bài cách trục 87 chỉ 600m thổ cư tận 300m2, LH 0974715503

Ngày đăng: 05/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu đẹp trục chính Muỗi Yên Bài cách trục đường TL87 loanh quanh đâu đó 600m thôi ạ. Diện tích 729m thổ cư tận 300m hoàn toàn có thể tách làm đôi vì mặt tiền tận 28m nở hậu. Rất rất hiếm khi có một lô đất như vậy gần trục tỉnh lộ diện tích có thể chia tách thổ cư nhiều mặt tiền rộng ạ. Đường trước mặt xe oto tránh nhau thoải mái. Sổ hồng HN sang tên mua bán trong ngày luôn ạ. Hàng hiếm các bác nhanh tay giá đang hấp dẫn lắm lắm luôn ạ. Alo em Phương 0974715503 để biết thêm thông tin chi tiết ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

9,11 tỷ

729 m²
12,5 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm trục chính Muỗi Yên Bài cách trục 87 chỉ 600m thổ cư tận 300m2, LH 0974715503 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.