Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư giá rẻ An Thái, Cẩm Lĩnh, Ba Vì HN cách đường nhựa chỉ 500m, phù hợp phân lô, nghỉ dưỡng

Ngày đăng: 01/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hơn 1tr/m2. - Địa chỉ: Tại An Thái, Cẩm Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội. - Tổng diện tích 3576m2, có 300m2 đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm. - Mặt tiền nhiều, đường bê tông, ô tô đỗ tận đất. - Đất cách đường nhựa chỉ 500m, đường xá giao thông thuận tiện. - Khu vực đông dân cư, dịch vụ tiện ích xung quanh đầy đủ. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng sẵn sàng sang tên chuyển nhượng. - Giá 5,99 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,99 tỷ

3.576 m²
1,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cẩm Lĩnh, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư giá rẻ An Thái, Cẩm Lĩnh, Ba Vì HN cách đường nhựa chỉ 500m, phù hợp phân lô, nghỉ dưỡng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.