Tin đăng đã hết hạn.

Đất nghỉ dưỡng làng Hà Nội (thôn Dy, Minh Quang, Ba Vì, HN) gần TL415, view núi, cánh đồng thoáng

Ngày đăng: 04/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Mảnh đất nghỉ dưỡng làng Hà Nội tại thôn Dy, xã Ba Vì, TP Hà Nội (xã Minh Quang cũ). - Diện tích 1626m2, đất ở 100m2, còn lại đất trồng cây lâu năm. - Mặt tiền rộng, đường bê tông thông thoáng, 2 xe ô tô tránh nhau. - Đất cách đường TL415 vài trăm mét, cách dịch vụ tiện ích trong bán kính gần. - View núi và cánh đồng thoáng mát, xung quanh nhiều biệt thự nghỉ dưỡng. - Pháp lý ranh giới rõ ràng, sổ hồng sẵn sàng sang tên trong ngày. - Lô đất phù hợp xấy khuân viên nghỉ dưỡng, biệt thự nhà vườn, đầu tư sinh lời. - Giá 4,45 tỷ. Liên hệ (zalo): 0975349726

Xem thêm

Liên hệ:

097 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

1.626 m²
2,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Minh Quang, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
0

0975349726

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nghỉ dưỡng làng Hà Nội (thôn Dy, Minh Quang, Ba Vì, HN) gần TL415, view núi, cánh đồng thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.