Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nghỉ dưỡng view núi đẹp

Ngày đăng: 28/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Hàng nghỉ dưỡng view núi cực víp tại Đầm Sản, Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội. - S: 1668m2 thổ cư 300m2, mặt tiền 23m. - Đường thông 2 xe ô tô tránh nhau. Cách đường tỉnh 414 chỉ khoảng 1km. - Ranh giới rõ ràng sang tên luôn. Tách 2 quá đẹp, - Giá 3, x tỷ. - Lh Zalo 0332001389

Xem thêm

Liên hệ:

033 200 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

1.668 m²
1,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nghỉ dưỡng view núi đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.