Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 14647.6m2 tại Đường 55, Xã Long Phước, Bà Rịa, giá cực chất 36 tỷ VND

Ngày đăng: 22/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền có diện tích 14647.6m2, vị trí đắc địa tại Đường 55, Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu. - Giá bán: 36 tỷ VND. - Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ. - Đường rộng, giao thông thuận lợi. - Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho đầu tư và phát triển. Điểm nổi bật: - Phong thủy tốt, thích hợp cho các dự án xây dựng hoặc đầu tư lâu dài. - Khu vực đang phát triển mạnh, hứa hẹn mang lại giá trị gia tăng trong tương lai. Khu vực xung quanh: - Gần công viên Trần Văn Thượng, tạo không gian sống xanh và thoáng đãng. - Trường THCS Nguyễn Thanh Đằng gần đó, thuận tiện cho gia đình có trẻ em. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua 0931483646 - Nguyễn Ngọc Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 148 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

36 tỷ

14.648 m²
2,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 55, X. Long Phước, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
NH

Nguyễn Ngọc Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 14647.6m2 tại Đường 55, Xã Long Phước, Bà Rịa, giá cực chất 36 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.