Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất Hòa Long, đường 7m, giá sập sàn

Ngày đăng: 21/08/2025

7.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất Hòa Long (Cetten), sát vách Lan Anh 1, hạ giá kịch sàn, bán gấp trong tuần!
Cách Hương Lộ 2 chỉ 40m, đường nhựa rộng 7m, ô tô đi lại thoải mái.
Vị trí đắc địa, gần Bệnh Viện Bà Rịa và Chợ Hoà Long, tiện lợi cho mọi nhu cầu sinh hoạt.
Diện tích: 7m x 14.5m, thổ cư 60m2, hướng Nam mát mẻ.
Giá bán: 1.7xx tỷ. Cơ hội có một không hai để sở hữu bất động sản tiềm năng với mức giá không thể tốt hơn!
Liên hệ ngay Zalo 0829068068 (Nắm Chủ) để biết thêm thông tin chi tiết và đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!
Xem thêm

Liên hệ:

082 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 14,5m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

101.5 m²
16,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hòa Long Town, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
BR

Bđs TP Bà Rịa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất Hòa Long, đường 7m, giá sập sàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.