Tin đăng đã hết hạn.

Khu nhà ở tm kim dinh 39.567,80 m2 có quy hoạch chi tiết xây dựng tl 1/500 tp bà rịa, vũng tàu

Ngày đăng: 13/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tên dự án: Khu nhà ở thương mại phường Kim Dinh Phường Kim Dinh, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu Thông tin quy mô & sử dụng đất (theo Quyết định số 1246/QĐ-UBND ngày 30/03/2020): Tổng diện tích: ~39.567,80 m Tiếp giáp: - Phía Bắc: Đường Bình Giã & đất dân cư - Phía Nam: Quốc lộ 51 & đất dân cư - Phía Đông: Xí nghiệp sản xuất gạch không nung - Phía Tây: Đường Lê Đại Hành & đất dân cư Phân khu chức năng: Loại đất Diện tích (m) Đất ở 23.123,46 Đất cây xanh, mặt nước 2.558,02 Đất giao thông 11.239,45 Đất xây dựng trạm kỹ thuật 176,55 Đất chờ mở đường theo quy hoạch 2.470,31 Các chỉ tiêu quy hoạch: - Tổng số căn nhà: 231 căn - Chiều cao xây dựng: 4 tầng - Mật độ xây dựng & hệ số sử dụng đất: Theo quy hoạch được phê duyệt - Dự kiến quy mô dân số: Khoảng 950 người

Xem thêm

Liên hệ:

093 736 ****

Vị trí bản đồ

180 tỷ

39.57 m²
4,55 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, P. Kim Dinh, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
0

0937368638

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu nhà ở tm kim dinh 39.567,80 m2 có quy hoạch chi tiết xây dựng tl 1/500 tp bà rịa, vũng tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.