Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền thổ cư 126m2, đường 15 khu Tam Long, Thành Đô, gần cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu

Ngày đăng: 29/07/2025

7.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán lô đất nền thuộc khu Tam Long, Thành Đô (River Park), mặt tiền đường số 15, gần cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu.
Diện tích đất 126m2, kích thước 7m x 18m, trong đó có 70m2 đất thổ cư.
Đường rộng 13m, điện nước đầy đủ.
Đã có sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.
Vị trí đắc địa, gần đường Mai Chí Thọ (rộng 28m), kết nối khu công nghiệp Sonadezi (diện tích 2287ha) và trung tâm thành phố Bà Rịa.
Vị trí giao thông thuận lợi, cách chợ Hòa Long, Bách Hóa Xanh và bệnh viện Bà Rịa chỉ 5 phút di chuyển.
Giá bán: 1.15 tỷ. Liên hệ ngay 0857397967 để xem đất và làm việc trực tiếp với chủ đất.
Xem thêm

Liên hệ:

085 739 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,15 tỷ

126 m²
9,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 4 ô tô trở lên (>11m)
Địa chỉ
Thành Đô River Park, P. Lê Trọng Tấn, X. Hoà Long, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
MN

Minh Nghi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền thổ cư 126m2, đường 15 khu Tam Long, Thành Đô, gần cao tốc Biên Hòa Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.