Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Lan Anh 2, Hòa Long, Bà Rịa 182m2, vị trí đắc địa, giá chỉ 2.08 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Lô biệt thự Lan Anh 2, Hòa Long, TP Bà Rịa đang chờ đón chủ nhân.
Diện tích siêu đẹp 182m2 (ngang 10m x dài 18.2m), thổ cư 100%, đảm bảo an cư lạc nghiệp.
Vị trí đắc địa gần đường 46m, cạnh biệt thự trắng, tiềm năng tăng giá vượt trội.
Giá bán cực hấp dẫn chỉ 2.08 tỷ, rẻ nhất khu vực, thích hợp cho khách mua ở hoặc đầu tư dài hạn.
Liên hệ ngay 0829068068 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu lô đất vàng này. Nhà Đất Hưng Lộc Phát Bà Rịa hân hạnh phục vụ quý khách!
Xem thêm

Liên hệ:

082 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 18,2m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

182 m²
11,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Hòa Long Town, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VN

Van Hung Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Lan Anh 2, Hòa Long, Bà Rịa 182m2, vị trí đắc địa, giá chỉ 2.08 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.