Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Hùng Vương, thành phố Bà Rịa, diện tích 2080.8m2, giá 20 tỷ

Ngày đăng: 23/07/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội đầu tư đất mặt tiền đường Hùng Vương, TP. Bà Rịa với diện tích siêu khủng 2080.8m2, trong đó có 361.1m2 thổ cư, sổ đỏ chính chủ trao tay.

Mảnh đất vàng có mặt tiền rộng 20m, tiếp giáp đường lớn 24m, vị trí đắc địa gần chợ, trường học, bệnh viện Bà Rịa, và đường cao tốc Biên Hoà - Vũng Tàu.

Với vị trí này, lô đất cực kỳ thích hợp để an cư lạc nghiệp, kinh doanh đa ngành nghề, hoặc đầu tư sinh lời.

Đất đã được sang lấp bằng phẳng, giúp bạn tiết kiệm chi phí xây dựng ban đầu.

Giá chỉ 20 tỷ (khoảng 9.6 triệu/m2), còn thương lượng cho khách thiện chí.
 
Liên hệ ngay 0906538692 để làm việc trực tiếp với chủ đất.
Xem thêm

Liên hệ:

090 653 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Chiều sâu 104,04m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

20 tỷ

2.081 m²
9,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
VT

Van Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Hùng Vương, thành phố Bà Rịa, diện tích 2080.8m2, giá 20 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.