Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất biệt thự Lan Anh 2, Tam Long, Bà Rịa, 182m2, full thổ cư

Ngày đăng: 11/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán lô đất biệt thự Lan Anh 2, xã Tam Long, phường Bà Rịa, TP. Bà Rịa.
Diện tích 182m2, ngang 10m, full thổ cư.
Vị trí gần đường 46m, cạnh biệt thự trắng, phù hợp cho khách đầu tư.
Giá bán nhanh: 2.09 tỷ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

087 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 18,2m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

2,09 tỷ

182 m²
11,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Bà Rịa Garden, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
ND

Nguyễn Tấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất biệt thự Lan Anh 2, Tam Long, Bà Rịa, 182m2, full thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.