Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Hòa Long, Bà Rịa 7mx20m, 80m² thổ cư, gần chợ, trường học, giá 2.4 tỷ

Ngày đăng: 01/07/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường số 3, xã Hòa Long, thành phố Bà Rịa.
Diện tích: 7m x 20m, 80m² thổ cư, sổ hồng riêng.
Vị trí đẹp, gần chợ, trường học, UBND, Bộ CHQS tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, khu dân cư hiện hữu, tiềm năng tăng giá cao.
Đường trước nhà rộng rãi, xe ô tô đi lại thoải mái, tiện kinh doanh, đầu tư hoặc xây để ở.
Giá bán: 2.4 tỷ (thương lượng, bớt lộc cho khách thiện chí).
Hỗ trợ vay ngân hàng tối đa nếu cần, hỗ trợ hồ sơ vay, thủ tục nhanh gọn.
Hỗ trợ tìm kiếm đơn vị xây dựng uy tín tại Bà Rịa.
Liên hệ: 0915042510 để xem đất trực tiếp và được hỗ trợ nhiệt tình.
Xem thêm

Liên hệ:

091 504 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

140 m²
17,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Hòa Long Town, X. Hoà Long, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
TV

Thành Quy Võ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Hòa Long, Bà Rịa 7mx20m, 80m² thổ cư, gần chợ, trường học, giá 2.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.