Tin đăng đã hết hạn.

Sản phẩm lớn 16561m2 mặt tiền Quốc Lộ 51, Phường Kim Dinh, Thành Phố Bà Rịa

Ngày đăng: 27/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chủ cẩn bán mặt tiền QL51 Kim Dinh, Thành phố Bà Rịa. Tổng diện tích: 16561m2 gồm 5 sổ, mặt tiền 63m, có 10.000m2 thổ cư, QH đất ở đô thị. Vị trí ngay cổng trung tâm thành phố Bà Rịa, phù hợp rất nhiều công năng sử dụng như kho bãi, kho hàng kết hợp showroom thương hiệu lớn, làm tài sản đối ứng. Pháp lý sổ sẵn, có hổ trợ ngân hàng cho khách tài chính. Giá bán: 250 tỷ có thương lượng. Anh chị quan tâm xin liên hệ sđr zalo nhận thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 350 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 63m

Vị trí bản đồ

250 tỷ

16.561 m²
15,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 51, P. Kim Dinh, Tp. Bà Rịa, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
T

Thanvantan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sản phẩm lớn 16561m2 mặt tiền Quốc Lộ 51, Phường Kim Dinh, Thành Phố Bà Rịa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.